The 1st Miss A VN Fansite
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

The 1st Miss A VN Fansite

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
https://missa.forumvi.net/forum-f20/topic-t281.htm Các staff nhất thiết phải vào! Thân, Pun.

Yêu cầu giúp đỡ từ 2pm7as1

Go down 
Tác giảThông điệp
Mja303
Newbie
Newbie
Mja303

Yêu cầu giúp đỡ từ 2pm7as1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu cầu giúp đỡ từ 2pm7as1   Yêu cầu giúp đỡ từ 2pm7as1 EmptyTue Dec 14, 2010 1:09 am

Xin chào các Say A Smile
Mình là Mía non từ 2pm7as1

Forum bọn mình hiên đang gặp phải một số khó khăn nên mình mong có thể nhận được sự giúp đỡ từ các bạn.
2pm7as1 đã trải qua rất nhiều giai đoạn bất ổn: move rum, bị hack, sát nhập không thành và mất đi những staff kì cựu nhất,… Giờ đây chỉ còn trên dưới hai chục người thực sự tâm huyết với cái nhà này.
Bở vậy bọn mình chỉ còn có 1 tháng để dựng lại rum phát triển như xưa.
Sau 1 tháng nếu như không có tiến triển gì, bọn mình sẽ phải chuyển sang một box nhỏ trong forum free khác, tất nhiên không thể bằng được như bây giờ. Hoặc tệ hơn bọn mình sẽ phải đóng cửa mãi mãi.
Đây không phải là một công việc dễ dàng, vì vậy bọn mình thực sự cần sự trợ giúp của các bạn.
Nếu như mỗi người chỉ cần click thank và com 1 lần mỗi ngày thôi, thì mình tin rằng 1 tháng sau 2pm7as1 sẽ khác.

Bọn mình thực sự không thể mất đi ngôi nhà này, dù nhỏ thôi nhưng là ngôi nhà ấm cúng nhất mà bọn mình có. Nó mang theo kỉ niệm của hàng trăm member 2pm7as1 từ trước tới nay.
Cho dù bọn mình biết dàn staff làm việc không mấy hiệu quả, rum lại heo hút chẳng mấy ai xem.
Nhưng giờ đây khi biết là đã bước sai con đường đã chọn, bọn mình muốn được làm lại từ đầu.

Nhắc đến 2PM Vietnamese fansite, người ta nghĩ đến 2pmhottest và 2pmvn.
Giờ đây, cùng với sự ủng hộ của các bạn, mình mong rằng chúng ta có thể làm họ đừng quên đi cái tên 2pm7as1.
Xin hãy giúp đỡ bọn mình!
Cảm ơn rất nhiều Smile

_Thân_
Mía non

Yêu cầu giúp đỡ từ 2pm7as1
Trang 1 trong tổng số 1 trang