The 1st Miss A VN Fansite

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
http://missa.forumvi.net/forum-f20/topic-t281.htm Các staff nhất thiết phải vào! Thân, Pun.

Share | 

[New][13.11] miss A’s Suzy muốn tặng bạn một nụ hôn

Go down 
Tác giảThông điệp
búp
Newbie
Newbie

Bài gửiTiêu đề: [New][13.11] miss A’s Suzy muốn tặng bạn một nụ hôn   Sat Nov 13, 2010 8:50 pm

Ngày 13 tháng 11, các thành viên đã đăng các bức ảnh của mình và đã viết trên Twitter : "Trên đường về nhà sau khi hoàn thành một lịch trình ... Đã bị tắc đường! Ack. "

Trong bức ảnh này, bạn có thể thấy Suzy với đôi mắt đang đóng chặt cửa, hành động như chuẩn bị cho bạn một nụ hôn. Thay vì những hình ảnh gợi cảm và tinh vi mà cô thường thể hiện trên sân khấu, hình ảnh về khuôn mặt dễ thương và vô tội của mình, Suzy đã làm cho người hâm mộ càng yêu cô nhiều hơn nữa.

Cư dân mạng nhận xét, "Ah! Vì vậy, dễ thương ~ "," Xin vui lòng chấp nhận nụ hôn của tôi ~ "," Bạn trông giống như một em bé ","

Source: TV Daily

Photo: Suzy’s Twitter
V-trans by búp pale Rolling Eyes santa
Xem lý lịch thành viên
MilkMilk
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: [New][13.11] miss A’s Suzy muốn tặng bạn một nụ hôn   Wed Nov 17, 2010 6:26 am

Iêu quá :X~

Ứơc gì noona hôn mình thật nhỉ Smile)

Trông cứ như em bé í :X
Xem lý lịch thành viên
Suzy_samdong_s2
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: [New][13.11] miss A’s Suzy muốn tặng bạn một nụ hôn   Sat Feb 19, 2011 10:13 pm

ss hon e nay
Very Happy
Xem lý lịch thành viên
mrpukka
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: [New][13.11] miss A’s Suzy muốn tặng bạn một nụ hôn   Mon Feb 28, 2011 7:06 am

thích nhứt noona suzy lúc cừ, hehe zị mà noona cứ khiêm tốn nói rằng mình chẻn dễ thuong tí nào trong ép 177 happi together Basketball
noona I just wanna Kiss... U... waiting em nhé!!!
Xem lý lịch thành viên
DreamHigh_HyeMi
Newbie
Newbie

Bài gửiTiêu đề: Re: [New][13.11] miss A’s Suzy muốn tặng bạn một nụ hôn   Tue Mar 08, 2011 5:56 am

ước j` cái nụ hôn ấy là cho mìnk Very Happy
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [New][13.11] miss A’s Suzy muốn tặng bạn một nụ hôn   

[New][13.11] miss A’s Suzy muốn tặng bạn một nụ hôn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [19122010][News]JYP tham gia cùng miss A Jia & Fei hát “Bad Girl Good Girl” trên Yoo Hee Yeol’s Sketchbook
» [14112010][News]miss A tiết lộ video hậu trường quảng cáo nhãn hiệu" Lesmore "
» [26022011][news] Lee Teuk làm tức giận nhiều thính giả
» [14022011][Old Info]2NE1, miss A, SNSD - girlgroup nào chiến thắng trên chương trình âm nhạc nhanh nhất?
» [01062011][New] Suju Leeteuk xin lỗi Suzy vì việc bảo cô giảm cân