The 1st Miss A VN Fansite
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

The 1st Miss A VN Fansite

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
https://missa.forumvi.net/forum-f20/topic-t281.htm Các staff nhất thiết phải vào! Thân, Pun.

Em bị gặp vấn đề khi vào forum

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Ngọc
Trial Translator | Trial Moderator
Ngọc

Em bị gặp vấn đề khi vào forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Em bị gặp vấn đề khi vào forum   Em bị gặp vấn đề khi vào forum EmptySat Jul 31, 2010 5:12 am

Em là Ngọc nè

Sao trong thời gian này em bị gặp vấn đề vào fourm thế ạ ?

Hồi đó vào T-world ko dc là do em ko xài firefox, khi vào = IE, nó chỉ hiện cái banner

Ko nói về cái đó nữa, giờ em vào Miss A, có lúc vô dc có lúc ko vô dc, mà vô dc tí là bị kick ra ngay

Do đó mà em ko đóng góp dc gì cho forum về bài trans cũng như quản lí box mình đăng kí

Em là Admin bên HyominVN nên hỉu biết về forumotion cũng tạm ổn và cũng bik dc chút ít nhưng em ko hề bik vụ việc này, có thể lỗi mạng hay forum có vấn đề gì ko

Xin cho em câu trả lời

Khi nào em bik rõ sẽ cố gắng active trong forum nhé!

Mong Admin thông cảm.

Và nếu co' gì em cũng xin đóng góp một số việc làm về forumotion cho Admin

Thân mến Ngọc
Ngoao
MissA's Super Lover
MissA's Super Lover
Ngoao

Bài gửiTiêu đề: Re: Em bị gặp vấn đề khi vào forum   Em bị gặp vấn đề khi vào forum EmptySat Jul 31, 2010 7:21 am

Mình k biết Ngọc là ai =.=
Mình không biết T-world là fansite nào [nếu Kẹo k nói]
Mình không biết lý do, nhưng mình biết, ok, mình biết forumotion có hiện tượng bị kick, có thể là do IE quá cũ, hay lỗi gì đó, không rõ, forumotion rất hay bị vấn đề này, bởi vì mình từng làm gia nhiều diễn đàn forumotion. Nếu bạn chỉ làm 1 admin của 1 diễn đàn nên không biết là đúng rồi. Không có gì phải khoe nếu làm admin đâu bạn.
Và mình rất là ác cảm với cách nói chuyện của Ngọc, xin lỗi vì tính mình thẳng thắng, mong bạn không để bụgn làm gì, vả lại, có người góp ý để sửa đổi là điều tốt đó bạn ^^
Nếu bạn làm trans, muốn lấy tin, vào forum inter trans, sau đó nếu không vào forum đươc bạn send vào Word và nhờ Smod hay ai đó poct hộ, [ai psot bài trans k quan trọng, quan trọgn ở chỗ ghi Cre] còn không, cứ send qua yahoo cho mình, mình post cho Never_stop_love_you96.
Trích dẫn :
Xin cho em câu trả lời

Khi nào em bik rõ sẽ cố gắng active trong forum nhé!

Khi nào bạn biết rõ mới active, là khi nào, mình luôn ghét những kiểu kéo giờ đó, sr nếu bạn k cố ý, nhưng lỡ cái này là lỗi k fix đc thì sao...[lỡ thôi, chưa chắc k fix đc =.=] thế thì khi nào bạn mới active ?

Cách khắc phục tạm thời, [mình hồi đó làm như vậy] là click chuột phải, nhấn open...
Hoặc là [cách này thằng bạn kêu, mà mình k làm, k bik có hiệu quả k] là tải phiên bản Ie mới nhất, xịn nhất zìa....=]]

Anw, mong bạn sẽ ở lại, đóng góp cho 4rum, ^^
punshiny*
Bò's Property [♥]
Bò's Property [♥]
punshiny*

Bài gửiTiêu đề: Re: Em bị gặp vấn đề khi vào forum   Em bị gặp vấn đề khi vào forum EmptySat Jul 31, 2010 9:36 am

Ngoao bình tĩnh nào
e thấy cách nc của Ngọc có gì là khó chịu đâu '____'
như 1 mem góp ý rất bình thg mà Neutral
mà e thấy bạn í c~ chả phải khoe đâu
nchung là t chưa baoh bị thế nên c~ chả hiểu
thấy mng có vẻ căng thẳng qá nên can thôi
giữ bình tĩnh nhé 2 người!
Ngoao là mod Disc thì giữ gìn nha!
Ngọc
Ngọc

Bài gửiTiêu đề: Re: Em bị gặp vấn đề khi vào forum   Em bị gặp vấn đề khi vào forum EmptySun Aug 01, 2010 3:59 am

thì mình bị dis mạng ý mà

mình ko mún nói nặng gì đâu

mà mình chỉ mún góp công sức cho forum nên mún bik câu trả lời sớm để vào active júp forum thui

forum cũng đang cần ng` mà

kanyakim
Doremon
Doremon

Bài gửiTiêu đề: Re: Em bị gặp vấn đề khi vào forum   Em bị gặp vấn đề khi vào forum EmptySun Aug 01, 2010 4:19 am

Mình thấy Ngọc đứng ở vị trí của mem thì chỉ đóng góp ý kiến thôi, mình tôn trọng ý kiến của Ngọc, nếu như có vấn đề gì 4rum bạn cứ thẳng thắng đóng góp ý kiến.
Ngọc
Ngọc

Bài gửiTiêu đề: Re: Em bị gặp vấn đề khi vào forum   Em bị gặp vấn đề khi vào forum EmptySun Aug 01, 2010 5:38 am

CÁm ơn bạn Kanyakim nhé

Mình chỉ hỏi vì ko ko pik tại sao thui??

Có gì mọi người cũng có thể chi bảo mình, vì mình còn ngu mấy cái này lắm
Ngoao
MissA's Super Lover
MissA's Super Lover
Ngoao

Bài gửiTiêu đề: Re: Em bị gặp vấn đề khi vào forum   Em bị gặp vấn đề khi vào forum EmptyWed Aug 04, 2010 8:51 pm

=.=
Mình đâu có ý xấu với Ngọc đâu =.=
Các bạn hĩu lầm r`...=.=
Ngọc
Ngọc

Bài gửiTiêu đề: Re: Em bị gặp vấn đề khi vào forum   Em bị gặp vấn đề khi vào forum EmptyThu Aug 05, 2010 1:13 am

mình đâu bảo bạn nói xấu mik` đâu mà lo
bạn cũng góp ý kiến mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em bị gặp vấn đề khi vào forum   Em bị gặp vấn đề khi vào forum Empty

Em bị gặp vấn đề khi vào forum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Góp ý cho forum
» RULES OF FORUM
» [Ques] Giao diện Forum
» Forum Tuyển Super Moderator
» Thông báo về Rank (Cấp Bậc) trong Forum!