The 1st Miss A VN Fansite
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

The 1st Miss A VN Fansite

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
https://missa.forumvi.net/forum-f20/topic-t281.htm Các staff nhất thiết phải vào! Thân, Pun.

[Chú ý] Hỏi đáp về Wang Fei Fei và 1 số vấn đề khác

Go down 
Tác giảThông điệp
Jan
♥ Super Junior ♥ ELF ♥
♥ Super Junior ♥ ELF ♥
Jan

[Chú ý] Hỏi đáp về Wang Fei Fei và 1 số vấn đề khác Empty
Bài gửiTiêu đề: [Chú ý] Hỏi đáp về Wang Fei Fei và 1 số vấn đề khác   [Chú ý] Hỏi đáp về Wang Fei Fei và 1 số vấn đề khác EmptySat Jul 24, 2010 9:46 pm

Xin Chào [Chú ý] Hỏi đáp về Wang Fei Fei và 1 số vấn đề khác Herz

Lí do mình lập ra topic để muốn mọi người hiểu rõ về chị cả Wang Fei Fei của chúng ta
Các bạn có thể hỏi, những thắc mắc hoặc có đóng góp gì cho box thì hãy post vào đêy
Về phần thắc mắc thì các bạn sẽ hỏi và những mem bik câu hỏi có thể trả lời hoặc Mod sẽ trả lời.
Về phần ý kiến đóng góp các bạn có thể nói trực tiếp những suy nghĩ của bạn về Box nhưng mong rằng các bạn lịch sự và không có suy nghĩ quá tiêu cực. Mình sẽ xem xét và sửa lỗi. Còn nếu mình thấy ý kiến của bạn không đúng thì mình sẽ bỏ qua nó.
Mong rằng Box Wang Fei Fei phát triển mạnh và nhận được nhiều sự giúp đỡ ủng hộ của các mem

Xin chân thành cảm ơn

Thân ~
JAN Like a Star @ heaven

[Chú ý] Hỏi đáp về Wang Fei Fei và 1 số vấn đề khác
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [10.07.14] Miss A, "Sự khác biệt giữa các nhóm nhạc nữ khác và chúng tôi là..." (Phỏng vấn)
» [Profile] Wang Fei Fei
» [13.07.10] Miss A đã vượt qua các nhóm nhạc khác để no1 trên bảng xếp hạng hàng tuần Monkey3
» [Rules box] Rules box Wang Fei Fei