The 1st Miss A VN Fansite
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

The 1st Miss A VN Fansite

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
https://missa.forumvi.net/forum-f20/topic-t281.htm Các staff nhất thiết phải vào! Thân, Pun.

[Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)

Go down 
HaeJan™
EunMi Jung
Ngoao
kanyakim
bummie_218
ShyStar
punshiny*
Re.P
Tôm
Y.[I].W
14 posters
Tác giảThông điệp
Y.[I].W
Newbie
Newbie

[Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  Empty
Bài gửiTiêu đề: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyMon Jul 12, 2010 4:41 am

Theo tớ thì mọi thứ trong forum (về diện mạo bên ngòai thì hoàn toàn ổn)
Admin cần chú ý tạo hẳn chế độ không cần kích hoạt mail mà vẫn có thể đăng nhập
Cần chỉnh lại thêm việc phân quyền cho các box

Tớ đóng góp ý kiến này cũng vì muốn 4rum ngày càng thêm phát triển chứ không có ý gì khác^^
Cảm ơn vì đã lắng nghe ý kiến
Tôm
So WonderFul
So WonderFul

[Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyMon Jul 12, 2010 7:58 am

Đầu tiên rất sr vì chưa mở quyền post bài ở box góp ý ra =,=
Do vội với cả chưa hoàn chỉnh hết về mọi mặt nên mình quên check lại =.=
Có sai sót gì mong mọi người thông cảm vì chiều này 4r mới được lập thôi
Nên Tôm cùng với sự giúp đỡ của vài người nữa sẽ cố gắng hoàn thiện 4r ^^
Mong rằng mọi người cũng sẽ giúp đỡ
https://missa.forumvi.net
Re.P
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: [Góp Ý] góp ý về rules (thắc mắc?!)   [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyMon Jul 12, 2010 8:09 pm

Theo như mình thấy: Rules 4r mình có đoạn là không được post cmt cho >10 bài viết/ ngày Question
Thật sự thì mình nghĩ chỉ cần không cmt theo kiểu sp 1~2 dòng đơn giản ( VD: "Ôi yêu quá!" hay "Ôi tuyệt vời".v) là được. Không nhất thiết phải giới hạn lượng cmt trong 1 ngày như vậy. Tại: Nếu có ngày nào đó, lượng topic (thread) tăng và nhiều hơn mà member lại muốn cmt bày tỏ ý kiến (về sự việc, hình tượng hay chương trình đó) thì việc giới hạn lượng cmt sẽ dễ gây 1 trở ngại lớn cho việc đóng góp ý kiến của bản thân vào bài viết.~ Với cả nhìn chung ( những 4r mình đã qua) thường thì ít có giới hạn kiểu này.

Đây chỉ đơn giản là ý kiến góp ý và thắc mắc để giúp xây dựng 4r tốt hơn thôi. nếu có gì không phải mong mọi người bỏ qá~Thz Wink
punshiny*
Bò's Property [♥]
Bò's Property [♥]
punshiny*

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyMon Jul 12, 2010 8:38 pm

Oài, mình chưa check qua cái rule do Tôm lập
Nhưng mà nếu như thế mình sẽ sửa lại
Tất nhiên là không nên giới hạn như thế rồi Smile
Cảm ơn bạn đã đóng góp ^^
Re.P
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyMon Jul 12, 2010 9:02 pm

Mình biết thì 4r vẫn đang trong giai đoạn hoàn thiện.
Nên mình cũng góp ý luôn để các bạn ad đỡ phải mất thời gian chỉnh đi chỉnh lại=]
Theo mình thì nên lập thêm 1 vài box ( điển hỉnh tại các 4r) như : fanfic hay box cho các mem giao lưu,games, box đóng góp ava,bann..,và các box riêng cho từng nhóm staff:D

Đó là những j mình muốn góp X)~ thz
ShyStar
Member
Member
ShyStar

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyTue Jul 13, 2010 9:08 am

4rum đang xài bản free, nên khi sau này xài bản host có lẽ phải làm lại từ đầu. Theo mình khi fanfic phát triển đồng nghĩa với việc sẽ bị mất nhiêu khi lên host
Tôm
So WonderFul
So WonderFul

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyTue Jul 13, 2010 9:13 am

Tôm đang lo vụ host nhé Smile
Nên sắp tới sẽ sang 4r mới host xịn :">
Mọi người chờ nhé Smile
Sẽ đáp ứng mọi yêu cầu
https://missa.forumvi.net
bummie_218
♥ Bjm♥ Heo ♥
♥ Bjm♥ Heo ♥
bummie_218

Đến từ : Òai tớ chung nhà với gái Min mà, giờ mới bik àk =))

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyFri Jul 16, 2010 7:16 am

Xin AD kich hoạt thêm chỗ hiển thị chữ kí của mem nák
TKs AD....^^~
kanyakim
Doremon
Doremon

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyWed Jul 21, 2010 4:02 am

Theo mình thì sau này mua host rùi thì mới triển khai thêm vì 4rum đang xài bản free nên lợi ích cũng bị hạn chế nên tốt nhất là đợi xài bản host thì mới tính tiếp
Ngoao
MissA's Super Lover
MissA's Super Lover
Ngoao

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyWed Jul 21, 2010 5:09 am

Tạm thời sử dụgn bản này đi, vì việc bị mất nhiều lợi ích thì bọn mình ai cũgn biết, không phải là không biết, nhưng việc chuyễn host chưa biết là bao h, nếu bây h ngựng hết mọi việc, thì làm sao thep kịp, trong khi MissA đang debut, hoạt động khá nhiều =.=
kanyakim
Doremon
Doremon

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyWed Jul 21, 2010 5:29 am

Ngoao: Mình hiểu ý bạn nhưng ý mình là số lượng mem còn hạn chế nên một số thứ mình có thể bỏ qua, khi nào ổn định rồi thì mới tính tiếp.
Ngoao
MissA's Super Lover
MissA's Super Lover
Ngoao

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyFri Jul 23, 2010 12:32 am

Ngoao: Mình hiểu ý bạn nhưng ý mình là số lượng mem còn hạn chế nên một số thứ mình có thể bỏ qua, khi nào ổn định rồi thì mới tính tiếp.
=> K phải có ý chống đối, nhưng số lượng mem hạn chế, nhưng ko có số lượng k có nghĩa là k có chất lượng, nếu bạn bất mãn hay chưa hài lòng vì việc gì thì bạn có việc góp ý. Bây h bạn k nói, chúng tôi sai k sửa, sau thành thói, ổn định rồi, thói quen khó bỏ. Khó sửa đổi, vả lại, tiến bộ dần dần, mem thấy 4rum chất lượng mới đk tham gia, bây h ai cũgn ngồi đợi ổn định mới tính tiếp, thử hỏi, đến bao h.
kanyakim
Doremon
Doremon

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptySat Jul 24, 2010 11:11 am

Ngoao: Mình đã đóng góp ý kiến rồi nếu như bạn không đồng ý thí thôi.
Theo mình thì phần đăng ký news trong translator nên để sang box news thì hợp lý hơn
punshiny*
Bò's Property [♥]
Bò's Property [♥]
punshiny*

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptySat Jul 24, 2010 8:22 pm

Mìh thấy là nên chỉ để Trans Team trans news thì chất lượng hơn
nên k nên move cái thread đó qua News =;

cơ mà ... KHÔNG CÃI NHAU!
Ngoao
MissA's Super Lover
MissA's Super Lover
Ngoao

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptySat Jul 24, 2010 10:31 pm

Ngoao k cãi nhau với ai cả =.= Đóng góp ý kiến, tiếp thu, nhưng cũng tiếp thu có chọn lọc, Ngoao chỉ nói rõ quan điểm của mình, k có ý gây war với ai. =.=
EunMi Jung
Member
Member
EunMi Jung

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptySat Aug 07, 2010 7:22 pm

Mình góp ý thế này để 4rum lớn mạnh
Mình nghĩ tại sao không có phần thanks hoặc ít nhất là point để khích lệ các mem đóng góp cho 4rum lớn mạnh
Để cho các bạn không phải là Mod, SMod hoặc Admin cũng có thể đóng góp cho 4rum
HaeJan™
Member
Member
HaeJan™

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptySat Aug 07, 2010 11:08 pm

Jan thấy trog fần Lý lịch - Ảnh hiện thị có fần ảnh trog album của 4rum
về fần này Jan nghĩ cần có des team des avatar cho missA rồi qăg vào đó
vì có khi các SayA hôg bít để hình nào thì đẹp, các bạn ý có thể vào đó chọn

đây chỉ là ý kiến khác qan của Jan. vì Jan nghĩ 4rum nào cũg làm như thế mà Wink
Ngoao
MissA's Super Lover
MissA's Super Lover
Ngoao

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptySat Aug 07, 2010 11:44 pm

hix....4rum có 1 bạn Jan r`...thêm bạn Jan nữa =]] nhìu Jan quá
Phải đặt tên thôi
=.= Jan1 và Jan2 =]]
Chắc chắn phải có phần đó r` ^^ Nhưng phải đợi des team des
Uranus
MissA's Lover
MissA's Lover
Uranus

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptySun Aug 29, 2010 7:12 pm

Về vụ đổi host theo mình thi
Khi nào đổi host thì ad nên thoog báo ở 4rum cũ này cho mn
Và nếu có thể nên kêu gọi mn Donator chứ để mình mý bạn ad bỏ tiền thì sẽ khá khó khăn.
Mình chỉ có ý kiến thế thôi
4everlove_missA
Member
Member
4everlove_missA

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyMon Sep 06, 2010 7:12 am

Rum minh hok nhieu tin moi chan wa moi nguoi ak.!
Jan
♥ Super Junior ♥ ELF ♥
♥ Super Junior ♥ ELF ♥
Jan

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyTue Sep 07, 2010 3:50 am

@4everlove_missA; chúng tớ vẫn update tin tức thường xuyên mà ^^
mà bạn edit lại Tiếng Việt nhé ^^
Minh Mẫn
MissA's Lover
MissA's Lover
Minh Mẫn

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptySun Sep 19, 2010 8:55 pm

Admin ah ! em la new member nen ko bik SayA da off bao h chua ? ma may bong chinh thuc la j ha chi ? Razz
Jan
♥ Super Junior ♥ ELF ♥
♥ Super Junior ♥ ELF ♥
Jan

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptyWed Sep 22, 2010 7:09 am

@Minh Man+4ever missA: mấy đứa edit tiếng việt cho ss

nhà mình lấy tạm màu Tím^^
off thì chưa vì lượng mem chưa đủ lắm và các bạn ý chưa active ^^
Minh Mẫn
MissA's Lover
MissA's Lover
Minh Mẫn

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  EmptySat Oct 23, 2010 6:32 am

chọn màu tím cũng được đấy nhưng
hiện h teen top và 4 m cũng đang xài màu tím
của teen top là tím đốm trắng
còn 4m cũng định lấy màu tím nhưng đang gặp rắc rối vì lấy màu bóng của S.E.S
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)    [Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)  Empty

[Góp Ý] (Vì trong Box góp ý chỉ cho người quản trị post bài nên tớ đành post vào đây)
Trang 1 trong tổng số 1 trang